LỊCH THI ĐẤU

Chào mừng Hội thao Công đoàn Trường CĐCN Thái Nguyên
Mừng ngày 30/4 – 1/5 – 19/5

A. CẦU LÔNG

 - Khai mạc:   7giờ 30 ngày 14/4/2012, tại nhà giáo dục thể chất 

I- Đôi Nữ

* Hạng A (thi đấu vòng tròn tính điểm, xếp hạng nhất, nhì, ba)

                 1. Thanh Hương – Phạm Lý                              2. Hải Tuyết – Tuệ Minh

                 3. Thuý Nga – Phạm Huyền

  * Hạng B (thi đấu vòng tròn tính điểm, chọn hai đội nhất, nhì bảng thi đấu bán kết)

Bảng A

Bảng B

 1. Việt Hương – Thu Thảo

 1. Huỳnh Hồng – Kiều Nga

 2. Bùi Hà - Nguyễn Phượng

 2. Anh Thư – Nguyễn Nguyên

 3. Lan Hương – Nguyễn An 

 3. Nguyễn Mỵ – Quách Chiến

      - Bán kết 1:    Nhất A – Nhì B

      - Bán kết 2:    Nhất B – Nhì A

      - Chung kết: Thắng bán kết 1 - Thắng bán kết 2

II- Đôi Nam

 * Hạng A

Bảng A

Bảng B

Bảng C

 1. Chí Nguyên – Hoàng Chung

 1. Sơn Hà - Phạm Nam

 1. Tiến Luật – Duy Quang

 2. Phước Kiên – Duy Khánh

 2. Quốc Minh – Quang Hưng

 2. Quang Huy – Việt Hải

 3. Xuân Đỉnh – Hoàng Giang 

 3. Triệu Lợi – Quang Thiện

 3. Trường Long – Văn  Tuệ

   - Bán kết 1: Nhất A – Nhất B

   - Bán kết 2: Nhất C – Nhì

   - Chung kết: Thắng bán kết 1 - Thắng bán kết 2

* Hạng B

Bảng A

Bảng B

Bảng C

 1. Thái Bình – Chí Bang

 1. Tô Khôi – Hoàng Tú

 1. Toàn Thắng – Ngọc Thuần

 2. Trần Thanh – Thanh Hưng

 2. Việt Hùng – Tiến Lâm

 2. Bùi Tuận – Tiến Lợi

 3. Huy Vạn – Mạnh Hiền B

 3. Nguyên Tuấn – Ninh Tiến

 3. Đông Phong – Duy Hoàng

 - Bán kết 1: Nhất A – Nhất B

 - Bán kết 2: Nhất C – Nhì  (có thành tích tốt nhất trong 3 bảng A, B, C)

- Chung kết: Thắng bán kết 1 - Thắng bán kết 2 

B - ĐIỀN KINH 

    - Khai mạc:   15giờ 00 ngày 17/4/2012, tại sân bóng đá

I. Cự ly 100m - 200m

* Nữ

TT

Tên VĐV Chạy 100m

TT

Tên VĐV Chạy 200m

Nhóm tuổi Từ 1980 - 1989

Nhóm tuổi Từ 1980 - 1989 

1

Dương Thị Bích

1

Đinh Thị Ngọc Minh

2

Phạm Bích Thuỷ

2

Ngô Thị Hương

3

Đinh Thị Ngọc Minh

3

Nguyễn Thị Trang

4

Ngô Thị Hương

4

Dương Hồng Duyên

Nhóm tuổi Từ 1965 - 1979 

Nhóm tuổi Từ 1970 - 1979

1

Nguyễn Thị Phượng

1

Quách Thị Chiến

2

Nguyễn Thị Nguyên

2

Trần Hải Tuyết

3

Nguyễn Thị Việt Hương

3

Trương Kim Thuyên

4

Quách Thị Chiến

4

Hà Thị Anh Thư

5

Hoàng Tuệ Minh

 

 

6

Trần Thị Loan

 

 

7

Trần Hải Tuyết

 

 

8

Lê Thị Thu Hương

 

 

9

Đinh Thị Lý

 

 

10

Hà Anh Thư

 

 

11

Nguyễn Thị Trang

 

 

12

Dương Hồng Duyên

 

 

Nhóm tuổi Từ 1956¸1964

 

 

1

Nguyễn Thị An

 

 

2

Bùi Thị Huệ

 

 

3

Nguyễn Thị Lộc

 

 

4

Phạm Thị Lý

 

 

 

TT

Tên VĐV Chạy 100m

TT

Tên VĐV Chạy 200m

Nhóm tuổi Từ 1980¸1989  (nam)

Nhóm tuổi Từ 1980¸1989  (nam)

1

Bùi Duy Khánh

1

Bùi Duy Khánh

2

Đặng Thế Anh

2

Đặng Thế Anh

3

Nguyễn Tuấn Thành

3

Nguyễn Tuấn Thành

4

Nguyễn Trung Kiên

4

Nguyễn Trung Kiên

5

Nguyễn Văn Nghiệp

5

Nguyễn Tuấn Hiệp

6

Nguyễn Tuấn Hiệp

6

Tống Duy Hoàng

7

Tống Duy Hoàng

7

Nguyễn Quang Huy

8

Trần Ngọc Trường

 

 

9

Nguyễn Quang Huy

 

 

Nhóm tuổi Từ 1970¸1979  (nam)

Nhóm tuổi Từ 1970¸1979  (nam)

1

Nguyễn Anh Tuấn

1

Vũ Toàn Thắng

2

Nguyễn Xuân Thanh

2

Phạm Chí Nguyên

3

Nguyễn Xuân Cường

3

Nguyễn Anh Tuấn

4

Trần Tiến Lợi

4

Nguyễn Xuân Thanh

5

Đàm Bảo Lộc

5

Nguyễn Công Cường

6

Dương Đức Thắng

6

Trần Tiến Lợi

7

Hoàng Trọng Đức

7

Đàm Bảo Lộc

8

Dương Trường Long

8

Tạ Quang Thiện

9

Tạ Quang Thiện

 

 

10

Trần Mạnh Hà

 

 

Nhóm tuổi Từ 1953¸1964  (nam)

 

 

1

Trần Ngọc Thự

 

 

2

Trần Đăng Thanh

 

 

3

Phùng Văn Việt

 

 

4

Triệu Văn Lợi

 

 

5

Trịnh Thanh Sơn

 

 

B -  BÓNG CHUYỀN

 - Khai mạc:   15giờ 00 ngày 18/4/2012, tại sân bóng chuyền

 - Thể thức thi đấu: Đấu vòng trong tính điểm xếp hạng Nhất, Nhì, Ba

Đội số 1

Đội số 2

Đội số3

1. Nguyễn Văn Tuệ

1. Tạ Quang Thiện

1. Nguyễn Công Cường

2. Nguyễn Việt Hải

2. Nguyễn Hoàng Giang

2. Chu Đức Công

3. Triệu Văn Lợi

3. Nguyễn Mạnh Hiền B

3. Nguyễn Tiến Lâm

4. Tô Văn Khôi

4. Nguyễn Quốc Minh

4. Nguyễn Quang Huy

5. Nguyễn Trung Phương

5. Nguyễn Huy Hùng

5. Trần Thanh Hưng

6. Nguyễn Sơn Hà

6. Nguyễn Tiến Luật

6. Dương Trường Long

7. Vũ Toàn Thắng

7. Nguyễn Xuân Thanh

7. Lý Hoàng Tú

8. Tống Duy Hoàng

8. Nguyễn Tuấn Thành

8. Đỗ Huy Vạn

9. Nguyễn Ngọc Kiên

9. La Thanh Sơn

9. Dương Văn Dũng

10. Phan Xuân Linh

10. Trần Nguyên Tuấn

10. Cao Trường Xuân

 

IV- KÉO CO

  - Khai mạc:   15giờ 00 ngày 19/4/2012, tại sân bóng đá

* Đội Nữ (thi đấu vòng tròn tính điểm, xếp hạng nhất, nhì, đồng giải ba)

TT

Đội 1

TT

Đội 2

I

Công đoàn ĐT –CTHS-TT

I

Công đoàn khoa KHCB

1

Đoàn Thị Lộc

1

Trương Kim Thuyên

2

Nguyễn Thị Mai

2

Đinh Thị Lý

3

Nguyễn Thị Việt Hương

3

Hoàng Thị Lan Hương

4

Quách Thị Chiến

4

Hà Thị Anh Thư

5

Phạm Thị Thanh Hương

5

Trân Thị Yến Mai

6

Trần Thị Thuý Nga

6

Phan Thanh Huyền

7

Nguyễn Thị Việt

7

Nguyễn Thị Hải Bình

8

Lê Thị Liên

8

Mai Vũ Ánh

9

Đoàn Thị Hoa

9

Cao Thị Bến

 

Dự bị

 

Dự bị

1

Trần Thị Thu Huyền

1

Nguyễn Thị Trang

2

Dương Thị Bích

2

Dương Hồng Duyên

3

Tống Thị Thanh Hương

3

Ngô Thị Hương

 

 

Đôi  số 3

 

Đội số 4

III

Công đoàn QTVT-TCKT

IV

Công đoàn khoa Điện

1

Bùi Thị Huệ

1

Hoàng Tuệ Minh

2

Nguyễn Thị Lộc

2

Gia Thị Định

3

Đặng Thị Thăng

3

Lê Thị Bích Hảo

4

Nguyễn Thị Vẻ

4

Nguyễn Thị Hồng Nhung

5

Nguyễn Thị Hương

5

Trần Thị Loan

6

Phạm Thị Lý

6

Phạm Thị Huyền

7

Lê Thị Thu Hương

7

Thiều Thị Hồng

8

Phạm Bích Thuỷ

8

Chu Thị Thuỳ Giang

9

Trần Lệ Thu

9

Nguyễn Thị Quỳnh Lê

* Đội Nam:

TT

Bảng A

TT

Bảng B

I

Đội 1: Công đoàn ĐT –CTHS-TT

I

Đôị 1: Công đoàn TCHC-TTBD-TTKT

1

Nguyễn Tiến Luật

1

Đặng Thế Anh

2

Nguyễn Sơn Hà

2

Nguyễn Anh Tuấn

3

Phạm Văn Khiết

3

Nguyễn Mạnh Hiền A

4

Lê Mạnh Cường

4

Nguyễn Xuân Thanh

5

Vũ Toàn Thắng

5

Nguyễn Công Cường

6

Phạm Thọ Anh

6

Phạm Trung Thành

7

Phạm Chí Nguyên

7

Nguyễn Tuấn Thành

8

Nguyễn Hoàng Giang

8

Nguyễn Mạnh Hiền B

9

Bùi Duy Khánh

9

Phạm Phước Kiên

10

Nguyễn Như Quý

10

Nguyễn Trung Kiên

 

Dự bị

 

Dự bị

1

Trần Quang Hưng

1

Trần Ngọc Thự

2

Nguyễn Văn Tùng

2

Trần Tiến Lợi

3

Lê Quý Hiếu

 

 

4

An Xuân Hiếu

 

 

5

Nguyễn Việt Hải

 

 

6

Nguyễn Mạnh Hải

 

 

7

Nguyễn Trọng Bình

 

 

II

Đội 2: Công đoàn khoa KHCB

IV

Đội 2: Công đoàn khoa Điện

1

Tạ Quang Thiện

1

Đàm Bảo Lộc

2

Nguyễn Văn Tuệ

2

Nguyễn Văn Nghiệp

3

Nguyễn Tiến Lâm

3

Nguyễn Việt Hùng

4

Nguyễn Quang Huy

4

Tô Văn Thái

5

Chu Đức Công

5

Nguyễn Ngọc Thuần

6

Dương Văn Dũng

6

Đàm Thanh Hưởng

7

Cao Trường Xuân

7

Phạm Văn Nam

8

Trần Mạnh Hà

8

Nguyễn Duy Quang

9

Phan Thế Nghĩa

9

Cù Xuân Hùng

10

Đào Mạnh Hùng

10

Vũ Đình Minh

 

III

Đội 3: Công đoàn khoa Cơ khí

III

Đội 3: Công đoàn

1

Lý Hoàng Tú

1

Phùng Văn Việt

2

Nguyễn Huy Hùng

2

Triệu Văn Lợi

3

Cao Đông Phong

3

Dương Đức Thắng

4

Nguyễn Ngọc Kiên

4

Trịnh Thanh Sơn

5

Nguyễn Thái Bình

5

Hoàng Trọng Đức

6

Vũ Chí Bang

6

Hoàng Minh Thái

7

Nguyễn Xuân Đỉnh

7

Dương Trường Long

8

Nguyễn Tuấn Hiệp

8

Trần Ngọc Trường

9

Tống Duy Hoàng

9

Nguyễn Thị Lộc

10

Ninh Văn Tiến

10

Đặng Thị Thăng

 

Dự bị

 

 

1

Trần Nguyên Tuấn

 

 

2

Hoàng Văn Chung

 

 

3

La Thanh Sơn

 

 

4

Nguyễn Quốc Minh

 

 

5

Trần Thanh Hưng

 

 

6

Trần Thanh Quang

 

 

7

Đỗ Duy Thái

 

 

8

Phan Xuân Linh

 

 

9

Đỗ Huy Vạn

 

 

10

Nguyễn Quốc Dũng

 

 

 

- Bán kết 1: Nhất A – Nhì B

- Bán kết 2: Nhất B – Nhì A

Trên đây là lịch thi đấu Giải TDTT chào mừng các ngày lễ lớn 30/4, 1/5, 19/5/2012 do BTC giải sắp xếp. Yêu cầu BCH các Công đoàn bộ phận nhắc nhở vận động viên thuộc công đoàn mình tham gia thi đấu với tinh thần đoàn kết, trách nhiệm và thực hiện đúng giờ.  

TM/ BAN CHẤP HÀNH

CHỦ TỊCH

(đã ký)

Dương Đình Nông